Bảng Xếp Hạng Cúp Đan Mạch

STT Đội bóng Tr T H B +/- Điểm
1 Kolding IF 1 1 0 0 18 3
2 B93 Kobenhavn 1 1 0 0 16 3
3 Fredericia 1 1 0 0 8 3
4 Aalborg BK 1 1 0 0 8 3
5 FA 2000 1 1 0 0 7 3
6 Hillerod 1 1 0 0 7 3
7 Frederikssund IK 1 1 0 0 7 3
8 Ishoj IF 1 1 0 0 6 3
9 Middelfart 1 1 0 0 6 3
10 VRI 1 1 0 0 5 3
11 Naesby BK 1 1 0 0 4 3
12 B 1913 Odense 1 1 0 0 5 3
13 Helsingor 1 1 0 0 4 3
14 BK Skjold 1 1 0 0 4 3
15 Kolding BK 1 1 0 0 4 3
16 Viby 1 1 0 0 3 3
17 Horsholm-Usserod 1 1 0 0 4 3
18 Bronshoj 1 1 0 0 3 3
19 Ringsted IF 1 1 0 0 3 3
20 Tune IF 1 1 0 0 3 3
21 Hobro I.K. 1 1 0 0 3 3
22 Lyseng 1 1 0 0 2 3
23 Oure FA 1 1 0 0 2 3
24 Dalum IF 1 1 0 0 2 3
25 Frederikshavn fI 1 1 0 0 3 3
26 HB Koge 1 1 0 0 2 3
27 AB Tarnby 1 1 0 0 2 3
28 Vanlose 1 1 0 0 2 3
29 Thisted 1 1 0 0 1 3
30 Taastrup FC 1 1 0 0 1 3
31 Karlslunde IF 1 1 0 0 2 3
32 VSK Aarhus 1 1 0 0 1 3
33 AB Gladsaxe 1 1 0 0 1 3
34 Aabenraa BK 1 1 0 0 1 3
35 Holbaek 1 1 0 0 2 3
36 Hellerup 1 1 0 0 1 3
37 Vatanspor (DK) 1 1 0 0 2 3
38 Nykobing 1 1 0 0 1 3
39 FC Culpa 1 1 0 0 2 3
40 Sonderjyske 1 1 0 0 1 3
41 Young Boys FD 1 1 0 0 1 3
42 B1908 Amager 1 1 0 0 1 3
43 Naestved BK 1 1 0 0 1 3
44 Ringkjobing IF 1 1 0 0 1 3
45 Fremad Valby 1 1 0 0 1 3
46 Skive IK 1 1 0 0 1 3
47 Aalborg Freja 1 1 0 0 1 3
48 Amager FF 1 0 1 0 0 1
49 B 1909 1 0 1 0 0 1
50 Jammerbugt 1 1 0 0 1 3
51 Birkerod Skjold 1 0 1 0 0 1
52 Fjordager IF 1 0 1 0 0 1
53 Gug BK 1 0 1 0 0 1
54 Soften GF 1 0 1 0 0 1
55 TST Fodbold 1 0 1 0 0 1
56 Vejgaard BK 1 0 1 0 0 1
57 FIUK Odense 1 1 0 0 1 3
58 Tuse IF 1 1 0 0 1 3
59 B 1960 1 0 1 0 0 1
60 BK Marienlyst 1 1 0 0 1 3
61 Gorslev IF 1 0 1 0 0 1
62 Svebolle 1 1 0 0 1 3
63 Aarhus AGF 0 0 0 0 0 0
64 Aarhus Fremad 0 0 0 0 0 0
65 Bagsvaerd 0 0 0 0 0 0
66 Brondby 0 0 0 0 0 0
67 Hedensted IF 1 1 0 0 1 3
68 Esbjerg FB 0 0 0 0 0 0
69 Hvidovre IF 0 0 0 0 0 0
70 Kerteminde BK 1 1 0 0 1 3
71 KRFK Fodbold 0 0 0 0 0 0
72 Kobenhavn 0 0 0 0 0 0
73 Lyngby 0 0 0 0 0 0
74 Tarup-Paarup IF 1 0 1 0 0 1
75 Midtjylland 0 0 0 0 0 0
76 Nibe BK 0 0 0 0 0 0
77 Nordsjaelland 0 0 0 0 0 0
78 Norresundby BK 0 0 0 0 0 0
79 Odense BK 0 0 0 0 0 0
80 Saedding-Guldager IF 1 0 1 0 0 1
81 Randers 0 0 0 0 0 0
82 Marstal/Rise 1 0 1 0 0 1
83 Silkeborg IF 0 0 0 0 0 0
84 Vejle 0 0 0 0 0 0
85 Viborg 0 0 0 0 0 0
86 Brabrand IF 1 0 0 1 -1 0
87 Vordingborg IF 1 0 1 0 0 1
88 Glostrup Albertslund 1 0 0 1 -1 0
89 Jetsmark IF 1 0 0 1 -1 0
90 AC Horsens 1 0 0 1 -1 0
91 Helsted Fremad 0 0 0 0 0 0
92 Fremad Amager 1 0 0 1 -1 0
93 Greve Fodbold 1 0 0 1 -1 0
94 Ledoje-Smorum 1 0 0 1 -1 0
95 Tasinge BK 1 0 0 1 -1 0
96 Vendsyssel FF 1 0 0 1 -1 0
97 BK Frem 1 0 0 1 -1 0
98 Kjellerup IF 1 0 0 1 -1 0
99 Odder IGF 1 0 0 1 -1 0
100 Roskilde 1 0 0 1 -1 0
101 Norrebro Utd 0 0 0 0 0 0
102 ASA Fodbold 1 0 0 1 -2 0
103 Otterup 1 0 0 1 -2 0
104 BK Union 0 0 0 0 0 0
105 OKS Odense 1 0 0 1 -2 0
106 Tarnby FF 1 0 0 1 -2 0
107 Allerod FK 1 0 0 1 -2 0
108 Koge Union 1 0 0 1 -2 0
109 Holstebro BK 1 0 0 1 -3 0
110 Haarby BK 0 0 0 0 0 0
111 Bispebjerg BK 1 0 0 1 -3 0
112 Mosede BK 0 0 0 0 0 0
113 Frem Sakskøbing 1 0 0 1 -3 0
114 KFUM BK Roskilde 1 0 0 1 -3 0
115 Kastrup BK 0 0 0 0 0 0
116 Aarhus 1900 1 0 0 1 -3 0
117 Jyllinge FC 0 0 0 0 0 0
118 Morud 1 0 0 1 -4 0
119 Dragor BK 1 0 0 1 -4 0
120 Frederiksholm Sydh. 1 0 0 1 -4 0
121 Varde 1 0 0 1 -4 0
122 Hojslev Station 1 0 0 1 -5 0
123 Odense KFUM 1 0 0 1 -6 0
124 Vallensbaek 1 0 0 1 -6 0
125 Ballerup Skovlunde 1 0 0 1 -7 0
126 Nakskov BK 1 0 0 1 -7 0
127 Bredballe IF 1 0 0 1 -8 0
128 Egen UI 1 0 0 1 -8 0
129 Listrup U&IF 1 0 0 1 -16 0
130 Bornholm 1 0 0 1 -1 0
131 FC Avrasya 1 0 0 1 -18 0
132 Klitmoller IF 1 0 0 1 -1 0
133 Lojt IF 1 0 0 1 -1 0
134 Kvik/Aalestrup IF 1 0 0 1 -1 0
135 Munkebo BK 1 0 0 1 -1 0
136 Tarup IF 1 0 0 1 -1 0
137 Frederiksberg BK 1 0 0 1 -2 0
138 BK Avarta 1 0 0 1 -2 0
139 Saby 1 0 0 1 -2 0
140 KFUM Kobenhavn 1 0 0 1 -2 0
141 Herlev 1 0 0 1 -2 0
142 Fuglebakken KFUM 1 0 0 1 -2 0
143 Maribo BK 1 0 0 1 -2 0
144 Aabyhoj IF 1 0 0 1 -2 0
145 Farso/Ullits IK 1 0 0 1 -3 0
146 Sydvest 1 0 0 1 -3 0
147 Solrod FC 1 0 0 1 -3 0
148 B 1973 Herlev 1 0 0 1 -4 0
149 B73 Slagelse 1 0 0 1 -4 0
150 Skovshoved IF 1 0 0 1 -4 0
151 FC Nyhavn 1 0 0 1 -4 0
152 BK Viktoria 1 0 0 1 -5 0
153 Hviding IF/KVIK 70 1 0 0 1 -5 0
154 Slagelse B&I 1 0 0 1 -5 0
155 Dollefjelde-Musse IF 1 0 0 1 -7 0
156 Give Fremad 1 0 0 1 -7 0
157 Broager UI 1 0 0 1 -8 0
158 Dianalund IF 1 0 0 1 -8 0
159 Oster Hornum IF 1 0 0 1 -8 0
160 AIA-Tranbjerg IF 1 0 0 1 -9 0
161 Osterbro IF 1 0 0 1 -9 0

TT: Thứ tự T: Thắng H: Hòa B: Bại BT: Bàn thắng BB: Bàn bại +/-: Hiệu số Đ: Điểm

Thông tin Bảng xếp hạng Cúp Đan Mạch

Bảng xếp hạng Cúp Đan Mạch được tổng hợp đầy đủ theo từng vòng, sân nhà, sân khách trên bảng xếp hạng bóng đá Cúp Đan Mạch. Quý độc giả có thể theo dõi một số thông tin về các loại bảng xếp hạng BXH vòng tròn tính điểm, BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông), BXH cúp thể thức loại trực tiếp ngay tại website này.

Nhandinh.info cung cấp bảng xếp hạng giải Cúp Đan Mạch nhanh chóng và chính xác nhất.
Liên kết:

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: nhận định bóng đá hôm nay | Kết quả bóng đá | kèo bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Nhận Định Kèo | KQBD | vz99 đăng nhập | kết quả bóng đá hôm nay | hq88