Lịch thi đấu

Lịch thi đấu

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch bóng đá Giao Hữu ĐTQG

28/10 08h00 Mexico
vs
Ecuador -

Lịch bóng đá Liên Đoàn Anh

28/10 01h45 Burnley
vs
Tottenham +1/4 -
28/10 01h45 Leicester City
vs
Brighton - 1/2 -
28/10 01h45 Preston North End
vs
Liverpool +1 1/2 -
28/10 01h45 Stoke City
vs
Brentford +1/4 -
28/10 01h45 West Ham Utd
vs
Man City +1 -

Lịch bóng đá VĐQG Tây Ban Nha

28/10 00h00 Rayo Vallecano
vs
Barcelona +1/2 -
28/10 00h00 Mallorca
vs
Sevilla +1/2 -
28/10 01h00 Real Betis
vs
Valencia - 1/2 -
28/10 02h30 Real Madrid
vs
Osasuna - 1 1/2 -

Lịch bóng đá VĐQG Italia

27/10 23h30 Juventus
vs
Sassuolo - 1 1/4 -
27/10 23h30 Sampdoria
vs
Atalanta +3/4 -
27/10 23h30 Udinese
vs
Verona - 1/4 -
28/10 01h45 Cagliari
vs
Roma +1 -
28/10 01h45 Empoli
vs
Inter Milan +1 1/4 -
28/10 01h45 Lazio
vs
Fiorentina - 1/2 -

Lịch bóng đá Hạng 2 Italia

27/10 23h00 Cosenza
vs
Ternana +1/4 -
28/10 01h30 Vicenza
vs
Monza +0 -

Lịch bóng đá Cúp Đức

27/10 23h30 Waldhof Man.
vs
Union Berlin +3/4 -
27/10 23h30 Bochum
vs
Augsburg - 1/4 -
27/10 23h30 Dynamo Dresden
vs
St. Pauli +1/4 -
27/10 23h30 B.Leverkusen
vs
Karlsruher - 1 3/4 -
28/10 01h45 Jahn Regensburg
vs
Hansa Rostock - 1/2 -
28/10 01h45 Hannover 96
vs
Fort.Dusseldorf +0 -
28/10 01h45 M.gladbach
vs
Bayern Munich +1 1/2 -
28/10 01h45 Stuttgart
vs
FC Koln +0 -

Lịch bóng đá VĐQG Pháp

28/10 02h00 Nice
vs
Marseille +0 -

Lịch bóng đá VĐQG Scotland

28/10 01h45 St. Johnstone
vs
Hearts +1/4 -
28/10 01h45 Dundee
vs
Ross County - 1/4 -
28/10 01h45 Hibernian
vs
Celtic +1 -
28/10 01h45 Livingston
vs
Dundee Utd +0 -
28/10 01h45 Motherwell
vs
St. Mirren - 1/4 -
28/10 01h45 Rangers
vs
Aberdeen - 1 1/2 -

Lịch bóng đá VĐQG Armenia

27/10 17h00 Alashkert
vs
FC Noah - 1/4 -
27/10 19h30 BKMA Yerevan
vs
Ararat-Armenia -
27/10 22h00 Pyunik
vs
Noravank SC - 1 -

Lịch bóng đá VĐQG Estonia

27/10 22h59 Flora Tallinn
vs
Tammeka Tartu -

Lịch bóng đá VĐQG Latvia

27/10 18h00 BFC Daugava
vs
Rigas Futbola Skola +1 3/4 -
27/10 19h00 Valmiera / BSS
vs
Riga FC - 1/2 -

Lịch bóng đá VĐQG Lithuania

27/10 23h00 Kauno Zalgiris
vs
FK Panevezys - 1/4 -
28/10 01h00 Zalgiris
vs
Suduva - 1/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Na Uy

27/10 23h00 Lillestrom
vs
Stabaek - 1 -
27/10 23h00 Sandefjord
vs
Stromsgodset - 1/4 -
27/10 23h00 Tromso
vs
Odd Grenland - 3/4 -
27/10 23h00 Mjondalen
vs
Kristiansund +1/2 -
27/10 23h00 Haugesund
vs
Rosenborg +0 -
28/10 01h00 Molde
vs
Bodo Glimt - 1/2 -

Lịch bóng đá VĐQG Phần Lan

27/10 22h30 Helsinki
vs
HIFK - 1 1/2 -
27/10 22h30 IFK Mariehamn
vs
Lahti - 1/2 -
27/10 22h30 Ilves Tampere
vs
Inter Turku +1/2 -
27/10 22h30 Seinajoen JK
vs
KuPS +1/2 -
27/10 22h30 KTP Kotka
vs
Haka +1 -
27/10 22h30 Honka
vs
AC Oulu - 3/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Séc

28/10 00h00 Slavia Praha
vs
Sigma Olomouc - 1 3/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Thụy Điển

28/10 00h00 Kalmar
vs
Varbergs BoIS - 1/2 -
28/10 00h00 Malmo
vs
AIK Solna - 3/4 -
28/10 00h00 Ostersunds
vs
Hacken +1 -
28/10 00h00 Sirius
vs
Hammarby +1/2 -

Lịch bóng đá VĐQG Indonesia

27/10 15h15 Bhayangkara
vs
Borneo FC - 1/2 -
27/10 15h15 Persiraja Banda Aceh
vs
Madura United FC +3/4 -
27/10 18h15 PSS Sleman
vs
Bali United Pusam +1/4 -
27/10 20h45 Arema Indonesia
vs
Persita Tangerang - 1/2 -

Lịch bóng đá VĐQG Iran

27/10 21h30 Persepolis
vs
Nassaji Mazandaran - 1 1/4 -
27/10 21h30 Aluminium Arak
vs
Foolad Khozestan -

Lịch bóng đá VĐQG Brazil

28/10 05h00 Bahia/BA
vs
Ceara/CE - 1/4 -
28/10 05h00 Santos/SP
vs
Fluminense/RJ +0 -

Lịch bóng đá VĐQG Colombia

28/10 04h00 La Equidad
vs
Rionegro Aguilas - 1/4 -
28/10 06h00 Deportivo Cali
vs
Patriotas - 1 1/4 -
28/10 08h05 Atl. Nacional
vs
Once Caldas - 1 -

Lịch bóng đá VĐQG Mỹ

28/10 06h07 New England
vs
Colorado Rapids - 3/4 -
28/10 06h37 Columbus Crew
vs
Orlando City - 1/4 -
28/10 06h37 D.C. Utd
vs
New York RB - 1/4 -
28/10 06h37 New York City
vs
Chicago Fire - 1 1/4 -
28/10 06h37 Cincinnati
vs
Nashville FC +1/2 -
28/10 06h37 Atlanta United
vs
Inter Miami - 1 1/4 -
28/10 06h37 Toronto
vs
Philadelphia Union +0 -
28/10 07h07 Dallas
vs
Real Salt Lake - 1/2 -
28/10 07h37 Sporting Kansas
vs
LA Galaxy - 1/2 -
28/10 09h07 Portland Timbers
vs
San Jose EQ - 3/4 -
28/10 09h07 Vancouver WC
vs
Minnesota Utd - 1/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Costa Rica

28/10 03h00 Municipal Grecia
vs
Alajuelense +1/4 -
28/10 03h00 Jicaral Sercoba
vs
Dep. Saprissa +1/4 -
28/10 06h00 Herediano
vs
Santos Guapiles - 1/2 -
28/10 08h00 Perez Zeledon
vs
Guanacasteca +0 -
28/10 08h00 San Carlos
vs
Sporting (CRC) -

Lịch bóng đá VĐQG Ai Cập

27/10 22h30 Pyramids FC
vs
Masr lel Maqassah - 1 1/4 -
28/10 01h00 Ismaily SC
vs
Ahly Cairo +1 1/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Nam Phi

27/10 23h00 Baroka FC
vs
Mamelodi Sun. -
27/10 23h00 Stellenbosch FC
vs
Marumo Gallants FC -
27/10 23h00 Sekhukhune Utd
vs
Amazulu -

Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

27/10 23h45 Varzim
vs
Benfica B +0 -

Lịch bóng đá Hạng 2 Chi Lê

27/10 22h00 Barnechea
vs
San Marcos A. +0 -

Lịch bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/10 06h05 Ch.Independence
vs
Loudoun United -
28/10 07h05 Memphis 901
vs
Tulsa Roughnecks -
28/10 08h05 Real Monarchs
vs
Rio Grande Valley -

Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico

28/10 05h00 Leones Negros UdeG
vs
Tlaxcala FC - 1/2 -
28/10 07h05 Correcaminos
vs
CD Tapatio - 1/2 -
28/10 09h05 Dorados
vs
Venados - 3/4 -

Lịch bóng đá Liên Đoàn Bồ Đào Nha

28/10 01h30 Vitoria Guimaraes
vs
Benfica +3/4 -

Lịch bóng đá Cúp Hà Lan

27/10 23h45 OSS '20
vs
Twente -
28/10 01h00 De Treffers
vs
Rijnsburgse Boys -
28/10 01h00 Amsterdam FC
vs
Heerenveen -
28/10 01h00 Staphorst
vs
VV Gemert -
28/10 01h00 Capelle
vs
NEC Nijmegen -
28/10 01h00 Gvvv
vs
Sparta Rotterdam -
28/10 01h00 Achilles Veen
vs
GVV Unitas -
28/10 01h00 Westlandia
vs
Excelsior Maassluis -
28/10 01h00 ADO '20
vs
BVV Barendrecht -
28/10 01h00 Fortuna Sittard
vs
TOP Oss - 1 -
28/10 01h00 IJsselmeervogels
vs
SBV Excelsior -
28/10 01h00 Harkemase Boys
vs
DOVO -
28/10 01h00 Almere City
vs
Go Ahead Eagles +1/4 -
28/10 02h00 Groningen
vs
Helmond Sport - 1 1/2 -

Lịch bóng đá Cúp Nga

27/10 19h00 Yenisey
vs
Krylya Sovetov -
27/10 21h00 Alania Vla
vs
Ufa -
27/10 21h30 Rotor Volgograd
vs
Akhmat Groznyi -
27/10 22h00 Kamaz
vs
Ural S.r. -
27/10 22h00 Fakel
vs
Nizhny Nov -
27/10 22h30 Veles Moscow
vs
Arsenal-Tula -
27/10 23h00 Torpedo Moscow
vs
Rostov -
27/10 23h30 Kuban
vs
Krasnodar -
28/10 00h00 Baltika
vs
Khimki -

Lịch bóng đá Cúp Ba Lan

27/10 19h30 Sleza Wroclaw
vs
Gornik Zabrze -
28/10 01h30 Katowice
vs
Nieciecza -

Lịch bóng đá Cúp Bulgaria

27/10 20h00 Slavia Sofia
vs
Pirin Blagoevgrad -
27/10 23h00 Beroe
vs
Cherno More +0 -

Lịch bóng đá Cúp Bỉ

28/10 01h00 Gent
vs
Belisia Bilzen SV -
28/10 01h00 Charleroi
vs
Lommel - 1 1/2 -
28/10 01h00 RFC Seraing
vs
Sint Truiden +1/4 -
28/10 01h00 Dender
vs
Eupen -
28/10 01h00 Sint Eloois Winkel
vs
Genk -
28/10 01h00 Royal Knokke
vs
Kortrijk -
28/10 01h30 Francs Borains
vs
Beerschot-Wilrijk -
28/10 01h45 Lierse
vs
OH Leuven +1/2 -
28/10 01h45 RAA L Louviere
vs
Anderlecht -
28/10 01h45 Club Brugge
vs
Deinze -

Lịch bóng đá Cúp Croatia

27/10 18h00 Oriolik Oriovac
vs
HNK Rijeka -
27/10 20h00 HNK Gorica
vs
Mladost Zdralovi - 2 1/2 -
27/10 20h00 BSK Bijelo Brdo
vs
Dinamo Zagreb +2 1/4 -
27/10 20h00 Rudar Labin
vs
Istra 1961 -
27/10 22h30 NK Varazdin
vs
Lok. Zagreb +1 1/4 -

Lịch bóng đá Cúp Kazakhstan

27/10 17h00 Shakhter Kar.
vs
FK Taraz -
27/10 20h00 Kaisar Kyzylorda
vs
Kairat Almaty -

Lịch bóng đá Cúp Romania

27/10 22h00 Baia Mare
vs
Universitatea Craiova -
28/10 01h00 Voluntari
vs
Steaua Bucuresti -

Lịch bóng đá Cúp Séc

27/10 19h30 Slovacko
vs
MFk Karvina -
27/10 20h00 Mlada Boleslav
vs
Vik.Plzen +1/4 -
27/10 21h30 Banik Ostrava
vs
Hradec Kralove - 1 -
27/10 22h00 Teplice
vs
Sparta Praha +1 1/2 -

Lịch bóng đá Cúp Thụy Sỹ

28/10 00h00 Chiasso
vs
St. Gallen +1 1/4 -
28/10 00h00 Lugano
vs
Young Boys +1 -
28/10 00h00 Etoile
vs
Basel +2 3/4 -
28/10 01h00 Thun
vs
Servette +1/2 -
28/10 01h15 Schaffhausen
vs
Luzern -

Lịch bóng đá Cúp Ukraine

27/10 18h00 Veres Rivne
vs
Vorskla -
27/10 21h00 FC Mariupol
vs
Dinamo Kiev -
27/10 23h00 Rukh Vynnyky
vs
Zorya -
27/10 23h30 Chernomorets
vs
Shakhtar Donetsk -
27/10 23h30 Metalist Kharkiv
vs
Kolos Kovalivka -

Lịch bóng đá Cúp Áo

27/10 23h00 Floridsdorfer AC
vs
Kapfenberg - 3/4 -
27/10 23h00 Sturm Graz
vs
SV Ried - 1 1/4 -
28/10 00h00 Blau Weiss Linz
vs
Hartberg +1/2 -
28/10 00h00 St.Polten
vs
RB Salzburg +2 1/2 -

Lịch bóng đá Cúp Đan Mạch

27/10 20h00 Middelfart
vs
Randers -
27/10 23h00 Nordsjaelland
vs
Odense BK +0 -
28/10 00h00 Aarhus AGF
vs
Sonderjyske - 3/4 -

Lịch bóng đá Cúp Nhật Bản

27/10 16h00 Kawasaki Fro.
vs
Kashima Antlers - 3/4 -
27/10 16h00 Nagoya Grampus
vs
Cerezo Osaka +0 -
27/10 16h30 Gamba Osaka
vs
Urawa Red +1/2 -
27/10 17h00 Jubilo Iwata
vs
Oita Trinita - 1/2 -

Lịch bóng đá Cúp FA Hàn Quốc

27/10 17h00 Gangwon
vs
Daegu +1/4 -
27/10 17h00 Ulsan Hyundai
vs
Jeonnam Dragons - 1 -

Lịch bóng đá Cúp Brazil

28/10 07h30 Flamengo/RJ
vs
Atletico/PR - 1 1/4 -
28/10 07h30 Fortaleza/CE
vs
Atl. Mineiro/MG +1/4 -

Lịch bóng đá Hạng 3 Italia

28/10 02h00 Piacenza
vs
Juventus U23 - 1/4 -

Lịch bóng đá Hạng 3 Pháp

28/10 00h00 Stade Briochin
vs
FC Bastia-Borgo - 1/2 -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

27/10 23h00 Wer.Bremen II
vs
Hannover II - 3/4 -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc

28/10 00h00 CZ Jena
vs
E.Cottbus - 1/2 -
28/10 00h00 SV Lichtenberg
vs
Auerbach - 3/4 -
28/10 00h00 Tennis Borussia B.
vs
Ger.Halberstadt - 1/2 -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam

28/10 00h00 TSV Steinbach
vs
Elversberg +0 -
28/10 00h00 Sonnenhof
vs
Homburg +0 -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây

27/10 19h00 FC Koln II
vs
Rodinghausen -
28/10 00h30 Sportfreunde Lotte
vs
Oberhausen -
28/10 00h30 Fort.Dusseldorf II
vs
Essen +1 -

Lịch bóng đá Vòng loại U17 Châu Âu

27/10 19h00 Liechtenstein U17
vs
Bulgaria U17 -
27/10 19h00 Serbia U17
vs
Croatia U17 -
27/10 21h00 Bắc Ireland U17
vs
Scotland U17 -
28/10 01h00 Italia U17
vs
Albania U17 -

Lịch bóng đá Vòng loại U23 Châu Á

27/10 17h00 Arập Xêut U23
vs
Uzbekistan U23 - 1/4 -
27/10 17h00 Đài Loan U23
vs
Việt Nam U23 -
27/10 18h00 Bangladesh U23
vs
Kuwait U23 +1 1/4 -
27/10 19h00 Kyrgyzstan U23
vs
Oman U23 -
27/10 23h30 UAE U23
vs
Ấn Độ U23 -
28/10 10h00 Mông Cổ U23
vs
Malaysia U23 -

Lịch bóng đá U19 Séc

27/10 15h30 C. Budejovice U19
vs
Opava U19 -
27/10 16h00 Zlin U19
vs
Slovacko U19 - 1/4 -

Lịch thi đấu – Lịch bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được cập nhật nhanh nhất ở các giải đấu đang được NHM quan tâm hàng đầu như Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Seria A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu bóng đá trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup cùng với các giải Giao Hữu Quốc Tế.

Cung cấp đầy đủ các tin tức quan trọng nhất có liên quan đến lịch bóng đá như thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

LTĐ BĐ trên nhandinh.info được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc quý độc giả có thể bấm vào lịch bóng đá của từng giải đấu để xem mỗi vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, vòng 3,… hay vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp người xem có thể theo dõi lịch thi đấu một cách dễ dàng và tiện lợi nhất.

Liên kết:Cá cược bóng đá DABET | Soi kèo nhà cái FABET | keonhacai Vuabai9

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | kèo bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Nhận Định Kèo | KQBD